Fim ɗin gini na bakin ciki na HDPE, wanda kuma ake kira fim ɗin gini, ana amfani da shi ne musamman don kare ɓangaren zanen yayin aiwatar da zanen gini na cikin gida.Ana amfani da shi musamman don rufe bango na cikin gida, abin rufe fuska ta taga ko wasu ayyukan rufe fuska.Kayan shine 100% sabon fim ɗin rufe fuska na HDPE wanda ke da maganin corona, yana ɗaukar fenti kuma yana hana gurɓataccen yanayi na 2nd.Fim ɗin gini na bakin ciki na HDPE na gama gari ba shi da nadawa ko naɗewa lokaci ɗaya a tsakiya.
Wannan yana nufin ana iya jan shi cikin sauƙi kuma baya buƙatar ɗaukar lokaci mai yawa don buɗe fim ɗin.Fim ɗin ginin bakin ciki na HDPE zai inganta aikin aikin zanen ku, adana aiki / lokaci da kuɗi.Kasuwar da ta fi shahara ita ce kasuwar Japan
HDPE bakin ciki fim ɗin gini ana amfani da shi musamman don kare ɓangaren zanen yayin aiwatar da zanen ginin cikin gida.
Ana amfani da shi musamman don rufe bango na cikin gida, abin rufe fuska ta taga ko wasu ayyukan rufe fuska.
Kayan shine 100% sabon fim ɗin rufe fuska na HDPE wanda ke da maganin corona, yana ɗaukar fenti kuma yana hana gurɓataccen yanayi na 2nd.
- Sabbin kayan HDPE.
- Maganin Corona.
- Kare daga mafi yawan ƙarfi da ƙazanta.
-Babu ragowa bayan cire shi
- dacewa don aiki.
- Ajiye aiki, lokaci da kuɗi.
Abu | Kayan abu | Nadewa | W. | L. | Kauri | Takarda Core | Launi | Kunshin |
Saukewa: AS3-22 | HDPE | Babu nadawa | 0.9m ku | 100m | 10 mic | ∅35mm | Bayyana ko wasu | 1 roll/jakar |
Saukewa: AS3-23 | 1.8m ku | 100m | ||||||
Saukewa: AS3-24 | Ninke a tsakiya | 0.9m ku | 100m | |||||
Saukewa: AS3-25 | 1.8m ku | 100m | ||||||
Saukewa: AS3-26 | 3.6m ku | 100m |
Lura: Ana iya yin samfur bisa ga buƙatun abokin ciniki na musamman.